Loading...

Module quang 40G/100G/400G


Module quang Meraki MA-QSFP-40G-SR4

CODE: MA-QSFP-40G-SR4

Pre-order
70.305.164    38.661.972 
-45%

Meraki 40GBASE-SR4 40Gbps 150m MTP/MPO


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Hãng

  • RemoveMeraki
  •  

Tốc độ

Cự ly

Bước sóng


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map