Loading...

Juniper EX-SFP-1GE-LH

CODE: EX-SFP-1GE-LH


Call for Pricing!
Get a Quote

Pre-order

SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.