Loading...
GLC-ZX-SMD

1000BASE-ZX 1Gb SFP 1550nm LC 80km DOM SFP-1G55-80

CODE: SFP-1G55-80-XX


Price: 1.408.451 

In stock

1Gbps SFP 1550nm 80km EXT DDM Transceiver Module

Form Factor

SFP

Max Data Rate

1.25Gbps

Wavelength

1550nm

Max Cable Distance

80km

Connector

LC duplex

Optical Components

DFB 1550nm

Media

SMF

DOM Support

Yes

TX Power

0~5dBm

Receiver Sensitivity

< -24dBm

Commercial Temperature Range

0 to 70°C (32 to 158°F)

Protocols

SFF-8472 MSA Compliant, IEEE 802.3ah-2004

Compatible:

  • Cisco GLC-ZX-SMD
  • Cisco GLC-ZX-SM
  • Arista Networks SFP-1G-EX-80
  • Fortinet FR-TRAN-ZX
  • Juniper Networks EX-SFP-1GE-LH
  • Juniper Networks SRX-SFP-1GE-LH
  • Aruba Networks SFP-ZX
  • J4860C HPE
  • J4860A HPE
  • JD063B HPE
  • HW SFP-1.25G-ZX70
  • NETGEAR AGM733
  • Dell Networking 430-4586
  • Alcatel-Lucent iSFP-GIG-LH70
  • Extreme Networks 10053H
  • Brocade E1MG-LHA-OM-T
  • Extreme Networks MGBIC-08
  • SMC Networks SMCBGZLCX1
  • D-Link DEM-315GT
  • Avaya 700260185
  • Avaya Nortel AA1419052-E6
  • IBM BNT BN-CKM-S-ZX
  • Extreme Networks MGBIC-08
  • Allied Telesis AT-SPLX80
  • Allied Telesis AT-SPZX80
  • Dell Force10 Networks GP-SFP2-1Z
  • TRENDnet TEG-MGBS80
  • Mikrotik S-55DLC80D
  • ...

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map