Loading...

24 Fiber, MTP/MPO OM3 50/125 Trunk Cables

CODE: 24FMPOOM3-XM


Call for Pricing!
Get a Quote

In stock

MTP/MPO OM3 50/125 Multimode Fiber Optic Trunk Cable, 24 Fiber, Polarity B, Female-Female, LSZH-Aqua, Bunch, 100GBASE-SR10 Interconnect Solution


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map