Loading...

2.5Gbps


2.5Gbps SFP, 1310nm, 10km SFP-2.5G31-10

CODE: SFP-2.5G31-10

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock

2.5G SFP 1310nm 10km DOM Transceiver Module


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map