Loading...

40G QSFP+ to 4x10G SFP+ Breakout Active Optical Cable, 1-30m

CODE: QSFP-4X10G-AOC-XX


Call for Pricing!
Get a Quote

In stock

40G QSFP+ to 4x10G SFP+ Breakout Active Optical Cable

  • Wavelength    850nm   
  • Connector    QSFP+ to 4 SFP+
  • Data Rate    40Gbps  
  • Fiber Type    MMF   
  • Distance    1m-30m
  • Power dissipation    <1.5w   
  • Cable Type    Active Optical Cable
  • Transmitter    VCSEL    Receiver    PIN
  • Temperature Range    0°C to 75°C

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map