Loading...
Cisco GLC-SX-MMD

Cisco GLC-SX-MMD

CODE: GLC-SX-MMD=


Giá niêm yết: 11.627.907   

Giá tham khảo: 4.767.442 

Bạn tiết kiệm được: 6.860.465  (59%)
-59%
In stock

Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

 


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map