Loading...

Why us

- Hàng chính hãng, bảo hành 1-5 năm.
- Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.
- Cho mượn thiết bị tương đương nếu phải chờ đổi hàng bảo hành.

- Giao hàng nội địa, quốc tế qua UPS, Fedex, DHL, TNT...
Miễn giảm học phí khi đăng ký khóa học Cisco CCNA tại VnExperts Training Center.

 

Product of the day

Summit X460-24x

CODE: 16405

148.199.153 VNĐ
In stock
Extreme
Summit X460-24x
24 100/1000BASE-X unpopulated SFP, 8 10/100/1000BASE-T (4 10/100/1000BASE-T ports shared with SFP ports), XGM3 slot, Stacking module slot, AC PSU with one unpopulated PSU slot, Fan module, ExtremeXOS Edge license

Router EdgeRouter Lite

CODE: ERLite-3

4.872.881 VNĐ
In stock
Ubiquiti Networks
- 03 x Gigabit Routing ports, hỗ trợ cân bằng tải 2 line internet.
- 01 x  serial console port.                                                      
- Truyền 1.000.000 gói tin/ giây cho các gói 64-byte
- 3Gbps với gói 512 Byte
- Vận hành yên tĩnh, nhẹ nhàng
- Nhỏ gọn, bao bọc bảo vệ bằng kim loại bền.
- Treo tường hoặc để bàn

Cisco Compatible SFP GLC-SX-MM

CODE: GLC-SX-MM

1.271.186 VNĐ
In stock
Cisco Compatible
100% tương thích với Cisco Switch, Cisco Module, Cisco Router
GE SFP, LC connector SX transceiver, 850nm, khoảng cách 550m.
Bảo hành 2 năm
 

Newest Products

 
Juniper Compatible EX-SFP-10GE-ZR 10GBase-...

32.521.186 VNĐ   28.495.763 VNĐ

   
Cisco Compatible SFP-10G-ZR-100, 1550nm, 1...

61.122.881 VNĐ   40.042.373 VNĐ

 
 
Cisco Compatible SFP MGBSX1

2.542.373 VNĐ   1.016.949 VNĐ

   
LINKSYS EA4500 Wifi Dual band N900Mbps

2.796.610 VNĐ

 
 
Cisco SG500XG-8F8T 16-port 10-Gigabit Stac...

88.983.051 VNĐ   74.152.542 VNĐ

Need Pre-order
   
Alcatel-Lucent Compatible iSFP-10G-SR 10GB...

5.296.610 VNĐ   2.754.237 VNĐ