Loading...

Vì sao nên chọn chúng tôi

- Hàng chính hãng, bảo hành 1-5 năm.
- Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.
- Giao hàng nội địa, quốc tế qua UPS, FedEx, DHL, TNT...

- Cho mượn thiết bị tương đương nếu phải chờ đổi hàng bảo hành.

 

 

Sản phẩm nổi bật

Cisco 2900 Security License L-SL-29-SEC-K9

CODE: L-SL-29-SEC-K9=

31.363.636 VNĐ   6.818.182 VNĐ
In stock

Cisco 2900 License L-SL-29-SEC-K9 Security E-Delivery PAK for Cisco 2901-2951


Cisco SFP-10G-SR Compatible

CODE: SFP-10G-SR

2.727.273 VNĐ   2.272.727 VNĐ
In stock
10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Transceiver
100% tương thích Cisco Router, Switch, Firewall
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Switch WS-C3560E-48TD-S new in box - clear stock!

CODE: WS-C3560E-48TD-S

134.090.909 VNĐ   38.359.091 VNĐ
In stock
Switch Core Layer 3 Catalyst 3560E 48 10/100/1000+2*10GE(X2)/4*1G SFP, 265W, IP Base s/w
- Switching Fabric: 128 Gbps
- DRAM: 128 MB / 256 MB *
- Forwarding rate: 101.2 Mpps
Made in USA
Tặng kèm 02 module quang SFP GLC-SX-MMD
 

Sản phẩm mới

 
UniFi UAP-AC-LITE

Call for Pricing!
Get a Quote

   
UniFi UAP-AC-LR

Call for Pricing!
Get a Quote

 
 
UniFi UAP-AC-PRO

Call for Pricing!
Get a Quote

   
Cisco Firewall FPR2110-NGFW-K9

131.681.818 VNĐ

Pre-order