Loading...

Cisco QSFP-100G-SR4-S Compatible


Giá niêm yết: 4.418.605 VNĐ  

Giá tham khảo: 4.162.791 VNĐ

Bạn tiết kiệm được: 255.814 VNĐ (6%)
-6%
In stock

Cisco QSFP-100G-SR4-S Compatible 100GBASE-SR4 QSFP28 Transceiver Module (MMF, 850nm, 100m, MTP/MPO, DOM)


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

 


Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map