Loading...

VNE


0.5m (2ft) 400G QSFP-DD Passive Direct Attach Copper Twinax Cable

CODE: QDD-400G-DAC-0.5M

Pre-order
3.286.385 
0.5m (2ft) 400G QSFP-DD Passive Direct Attach Copper Twinax Cable
100% tương thích Cisco, Juniper, Edge core...; bảo hành 2 năm
 

100G QSFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable; 0.5-5m

CODE: QSFP-100G-DAC-XX

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
100G QSFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable; 0.5-5m
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Fortinet, Edge core...
Bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-10 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-10

1.877.934 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-40 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-40

3.990.610 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G2733-80 BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G2733-80

7.981.221 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1270nm-TX/1330nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-10 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-10

1.877.934 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 10km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-40 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 40km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-40

3.990.610 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 40km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-10G3327-80 BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 80km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-10G3327-80

7.981.221 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP+ 1330nm-TX/1270nm-RX 80km DOM Transceiver
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G3155-10 BiDi SFP 1Gbps 1310nm-TX/1550nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G3155-10

938.967 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1310nm-TX/1550nm-RX 10km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G4955-120 BiDi SFP 1Gbps 1490nm-TX/1550nm-RX 120km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G4955-120

3.286.385 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1490nm-TX/1550nm-RX 120km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G5531-10 BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1310nm-RX 10km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G5531-10

938.967 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1310nm-RX 10km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

BSFP-1G5549-120 BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1490nm-RX 120km DOM Transceiver Module

CODE: BSFP-1G5549-120

3.286.385 
In stock
Module quang 1 sợi BiDi SFP 1Gbps 1550nm-TX/1490nm-RX 120km DOM Transceiver Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Extreme ... bảo hành 2 năm

VNE 10/100/1000BASE-T SFP Copper RJ-45 100m Module

CODE: GLC-TE

985.915 
In stock
10/100/1000BASE-T SFP Copper RJ-45 100m Module
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, HPE, Mikrotik, Intel...
Bảo hành  2 năm

VNE 1000BASE-EX SFP SMF 1310nm LC 40km DOM

CODE: GLC-EX-SMD

985.915 
In stock
1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, 40km, DOM
100% tương thích Cisco, Juniper, Aruba, Dell, Mikrotik, Edgecore...
Bảo hành 2 năm

VNE 1000BASE-LX SFP 1310nm SM 10km DOM LC Transceiver Module

CODE: GLC-LH-SMD

821.596 
In stock
1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km EXT DDM Transceiver
Tương thích Cisco, Juniper, Fortinet, Aruba, Edgecode, Ruckus...
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map