Loading...

Unifi 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Compatible

*****

CODE: SFP-1G85-05


Giá niêm yết: 1.860.465   

Giá tham khảo: 744.186 

Bạn tiết kiệm được: 1.116.279  (60%)
-60%
In stock
The 1000BASE-SX SFP transceivers are high performance, cost effective modules supporting dual data-rate of 1.25Gbps/1.0625Gbps and 550m transmission distance with MMF.

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map