Loading...

Mikrotik Compatible


Mikrotik S+31DLC10D Compatible

CODE: SFP-10G-LR

1.976.744 
In stock
10G SFP+ transceiver with a LC connector, 1310nm, for up to 10 kilometer Single Mode fiber connections
100% tương thích Mikrotik
Bảo hành 2 năm

Mikrotik S-31DLC20D Compatible

CODE: SFP-GE-L20

Call for Pricing!
Get a Quote
In stock
100% tương thích Mikrotik
1.25Gbps 1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 20km Single-Mode Optical Transceiver
Bảo hành 2 năm

Mikrotik S-85DLC05D Compatible

CODE: GLC-SX-MMD

1.860.465    744.186 
-60%
In stock
100% tương thích với Mikrotik
1000BASE-SX SFP transceiver module, up to 550 meter, MMF, 850nm, DOM
Bảo hành 2 năm

Mikrotik S-RJ01 Compatible

CODE: SFP-GE-T

1.162.791 
In stock

RJ45 SFP 10/100/1000M copper module
100% tương thích router, switch của Mikrotik; bảo hành 2 năm 


Module quang Mikrotik S+85DLC03D Compatible

CODE: SFP-10G-SR

2.093.023    1.395.349 
-33%
In stock

10GBASE-SR SFP+ 850nm DOM Transceiver
100% tương thích Mikrotik
Bảo hành 2 năm


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map