Loading...

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K Compatible

CODE: GLC-EX-SMD


Giá tham khảo: 1.511.628 

In stock

SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map