Loading...

Items marked by the tag "bidi sfp":

Products


Cisco Compatible BIDI GLC-BX-D20 1550nmTX/1310nmRX 20KM Transceiver Module

CODE: GLC-BX-D20

2.906.977 VNĐ
In stock
Cisco Compatible BIDI 1000BASE-BX SFP, 1550nmTX/1310nmRX, 20km
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible BIDI GLC-BX-U20 1310nmTX/1550nmRX 20KM Transceiver Module

CODE: GLC-BX-U20

2.906.977 VNĐ
In stock
Cisco Compatible BIDI 1000BASE-BX SFP, 1310nmTX/1550nmRX, 20km
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible BIDI GLC-BX-D80 1550nmTX/1490nmRX 80KM Transceiver Module

CODE: GLC-BX-D80

5.000.000 VNĐ
In stock
Cisco Compatible BIDI 1000BASE-BX SFP, 1550nmTX/1490nmRX, 80km
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible BIDI GLC-BX-D40 1550nmTX/1310nmRX 40KM Transceiver Module

CODE: GLC-BX-D40

3.488.372 VNĐ
In stock
Cisco Compatible BIDI 1000BASE-BX SFP, 1550nmTX/1310nmRX, 40km
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible BIDI GLC-BX-U80 1490nmTX/1550nmRX 80KM Transceiver Module

CODE: GLC-BX-U80

5.000.000 VNĐ
In stock
Cisco Compatible BIDI 1000BASE-BX SFP, 1490nmTX/1550nmRX, 80km
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible BIDI GLC-BX-U40 1310nmTX/1550nmRX 40KM Transceiver Module

CODE: GLC-BX-U40

3.488.372 VNĐ
In stock
Cisco Compatible BIDI 1000BASE-BX SFP, 1310nmTX/1550nmRX, 40km
Bảo hành 2 năm

1.25Gbps BIDI SFP 80km Single-Mode Optical Transceiver

CODE: BSFP-GE-4955(5549)-80-XX

5.232.558 VNĐ
In stock
1.25Gbps BIDI 1490(1550)nmTX/1550(1490)nmRX SFP 80km Single-Mode Optical Transceiver
Tương thích Cisco, Juniper, HP, 3Com, Huawei...
Bảo hành 2 năm
 

Cisco Compatible BIDI GLC-BX-D120 1550nmTX/1490nmRX 120KM Transceiver Module

CODE: GLC-BX-D120

6.744.186 VNĐ
In stock
Cisco Compatible BIDI 1000BASE-BX SFP, 1550nmTX/1490nmRX, 120km
Bảo hành 2 năm

Cisco Compatible BIDI GLC-BX-U120 1490nmTX/1550nmRX 120KM Transceiver Module

CODE: GLC-BX-U120

6.744.186 VNĐ
In stock
Cisco Compatible BIDI 1000BASE-BX SFP, 1490nmTX/1550nmRX, 120km
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.