Loading...

Items marked by the tag "XFP-10G-ZR":

Products


Cisco XFP-10GZR-OC192LR Compatible 10GBase-ZR XFP Transceiver Module

CODE: XFP-10GZR-OC192LR

23.255.814 VNĐ   22.558.140 VNĐ
-3%
In stock
Cisco XFP-10GZR-OC192LR Compatible 10GBASE-ZR XFP 1550nm 80km Transceiver Module
Bảo hành 2 năm

 


10GBASE XFP ZR 1550nm 80km SM Transceiver

CODE: XFP-10G-ZR-XX

22.790.698 VNĐ   21.627.907 VNĐ
-5%
In stock
10GBASE-ZR XFP 1550nm 80km Transceiver Module
Tương thích Cisco, HP, Juniper, Fortinet, Alcatel, Transition....
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.