Loading...

Items marked by the tag "XFP-10G-ZR":

Products


10GBASE XFP ZR 1550nm 80km SM Transceiver

CODE: XFP-10G-ZR-XX

22.843.823 VNĐ   21.678.322 VNĐ
-5%
In stock
10GBASE-ZR XFP 1550nm 80km Transceiver Module
Tương thích Cisco, HP, Juniper, Fortinet, Alcatel, Transition....
Bảo hành 2 năm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.