Loading...

Items marked by the tag "SFP-10G-ZR":

Products


Cisco SFP-10G-ZR Compatible , 1550nm, 80km

CODE: SFP-10G-ZR-CO

25.795.455 VNĐ   19.318.182 VNĐ
-25%
In stock
10GBASE-ZR SFP+ 1550nm 80km Single-Mode Optical Transceiver
100% tương thích Cisco
Bảo hành 2 năm
 

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.