Loading...

Module quang HP J9151A Compatible

CODE: SFP-10G-LR


Giá tham khảo: 2.325.581 

In stock

HP J9151A Compatible 10G SFP+ transceiver with a LC connector, 1310nm, for up to 10 kilometer Single Mode fiber connections


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map