Loading...

Cisco GLC-ZX-SM Compatible

CODE: SFP-1G55-70


Giá niêm yết: 4.195.804 VNĐ  

Giá tham khảo: 3.379.953 VNĐ

Bạn tiết kiệm được: 815.851 VNĐ (19%)
-19%
In stock
Product Type: SFP transceiver module
Data Rate: 1Gbps
Wavelength: 1550nm
Transfer Distance: 70km
Connector Type: LC Duplex
Cable Type: Single-Mode Fiber (SMF)

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.