Loading...

Cisco Compatible XENPAK-10GB-ER

CODE: XENPAK-10GB-ER


Giá tham khảo: 23.023.256 

In stock
  • Product Type: XENPAK transceiver module
  • Interfaces/Ports Details: 1 x SC Duplex Connector 10GBase-ER
  • Data Transfer Rate: 10 Gbps
  • Wavelength: 1550nm
  • Transfer Distance: 40km
  • Operating Case Temperature Standard: 0°C~+70°C
  • Built-in Digital Diagnostic Function
  • Average Output power:-4.7~4dBm
  • Receiver Sensitivity:-15dBm

Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map