Loading...

8G Fibre Channel SFP+ 850nm 150m DOM Transceiver Module

CODE: SFP-8G85-015


Giá niêm yết: 2.069.767   

Giá tham khảo: 1.627.907 

Bạn tiết kiệm được: 441.860  (21%)
-21%
In stock

8G Fibre Channel SFP+ 850nm 150m DOM Transceiver Module


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map