Loading...

16G Fibre Channel SFP+ 850nm 100m DOM Transceiver Module

CODE: SFP-16G85-01


Giá tham khảo: 2.325.581 

In stock

16G Fibre Channel SFP+ 850nm 100m DOM Transceiver Module


Vì sao nên chọn chúng tôi ?

  • Hàng chính hãng bảo hành 1-5 năm.
  • Hỗ trợ kỹ thuật Miễn phí trọn đời sản phẩm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn quốc.
  • Cho mượn hàng tương đương chạy tạm nếu cần chờ đặt hàng hoặc đổi hàng bảo hành.

Liên hệThỏa thuận sử dụng | Chính sách bảo mật | Site map